• BANE 5

Wuta Retradant Boilersuit

Wuta Retradant Boilersuit

Takaitaccen Bayani:

Boiler ya dace da Mai juyar da Wuta

- 100% FR auduga twill 230GSM

- Tsari mai nunin 25 mm (1.0 in): kafadu, hannaye da kafafu

– Adana: fitila

- Aljihu: kirji, aljihun fensir, gefe, da wurin zama (x 2)

– Daidaitacce a kugu da wuyan hannu

– Rufe Zipper

- Launi: Fari, Orange, Navy Blue

- Girman: M/L/XL/XXL/XXXL

 


Cikakken Bayani

Tufafin sutura guda ɗaya don aiki na gaba ɗaya. Anyi da auduga FR 100%

Yadudduka masu dadi da mai numfashi / Kyakkyawan kayan sarrafa danshi / marasa lafiyan jiki da mara lahani ga fata / Ƙarfafa sutura don ƙara ƙarfi da tsawon rayuwa
-Lay-lebur abin wuya
-Rufewa tare da ɓoyayyun ingarma a ƙarƙashin maɗaukaki
-2 facin aljihun ƙirji tare da murfi rufe ta ɓoyayyun ingarma
- Aljihuna 2 masu faci tare da kada
-2 aljihun baya
- 1 aljihun fensir
- 2 sassa na gefe
- Zagaye inset hannayen riga
- dinkin dinki
- Biyu dinka (2x2) mai ɗaukar wuta mai jujjuyawa (50mm)
-Madaidaicin kugu na roba

· Fabric 100% FR Cotton, Mai iya canzawa
· Launi Ja, Mai iya daidaitawa
· Girma M - XXXL, Mai iya canzawa
· Gyara tambari Bugawa, Ƙwaƙwalwa
· Aikace-aikace Coal, Mining, Gas mai, jigilar kaya, masana'antu, Gine-gine, Boiler, da dai sauransu
· Umarni na musamman Akwai
· Misalin oda Akwai
BAYANI UNIT
BOILERSUIT WUTA, GIRMAN M PCS
BOILERSUIT WUTA, SIZE L PCS
BOILERSUIT WUTA, SIZE XL PCS
BOILERSUIT WUTA RETARDANT, SIZE XXL PCS
BOILERSUIT WUTA, GIRMAN XXXL PCS

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana